C1608C0G2A102J080AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2312-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2312-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2312-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608C0G2A102J080AA
คำอธิบาย
CAP CER 1000PF 100V C0G 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 pF ±5% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C1608C0G2A102J080AA รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)