C1608C0G2A103J080AC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-172665-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-172665-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-172665-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608C0G2A103J080AC
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 100V C0G 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±5% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C1608C0G2A103J080AC รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)