C1608C0G2A472K080AC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-172658-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-172658-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-172658-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608C0G2A472K080AC
คำอธิบาย
CAP CER 4700PF 100V C0G 0603
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4700 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C1608C0G2A472K080AC รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)