C1608X7R2A102K080AE | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 1000PF 100V X7R 0603 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1000 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | C1608X7R2A102K080AE รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ชุด | คุณสมบัติ ส่วนปลายอ่อน |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
ความจุไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0603 (1608 เมตริก) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±10% | ขนาด / มิติ 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด | ความหนา (สูงสุด) 0.035" (0.90mm) |