C1608X7R2A103K080DA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-C1608X7R2A103K080DATR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-C1608X7R2A103K080DACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-C1608X7R2A103K080DADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608X7R2A103K080DA
คำอธิบาย
COMMERCIAL GRADE,0603,X7R,100V,1
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)