C1608X7R2A103M080AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-1305-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-1305-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-1305-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608X7R2A103M080AA
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 100V X7R 0603
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±20% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C1608X7R2A103M080AA รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)