C1608X7R2A105K080AC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-C1608X7R2A105K080ACTR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-C1608X7R2A105K080ACCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-C1608X7R2A105K080ACDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608X7R2A105K080AC
คำอธิบาย
COMMERCIAL GRADE,MLCC,0603,X7R,1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)