C1608X7R2A222K080AE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-173678-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-173678-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-173678-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608X7R2A222K080AE
คำอธิบาย
CAP CER 2200PF 100V X7R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2200 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C1608X7R2A222K080AE รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)