C1608X8L0J225K080AC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-175406-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-175406-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-175406-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608X8L0J225K080AC
คำอธิบาย
CAP CER 2.2UF 6.3V X8L 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF ±10% 6.3V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8L 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C1608X8L0J225K080AC รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ชุด
คุณสมบัติ
อุณหภูมิสูง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)