C2012X7R2E102K085AM | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 1000PF 250V X7R 0805 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1000 pF ±10% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | C2012X7R2E102K085AM รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ชุด | คุณสมบัติ โหมดเปิด |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น |
สถานะผลิตภัณฑ์ ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ | ประเภทการติดตั้ง |
ความจุไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0805 (2012 เมตริก) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±10% | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด | ความหนา (สูงสุด) 0.037" (0.95mm) |