C2012X7T2W103M085AE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-6809-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-6809-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-6809-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C2012X7T2W103M085AE
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 450V X7T 0805
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±20% 450V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7T 0805 (2012 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C2012X7T2W103M085AE รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)