C2012X7T2W223K125AE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-8881-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-8881-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-8881-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C2012X7T2W223K125AE
คำอธิบาย
CAP CER 0.022UF 450V X7T 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.022 µF ±10% 450V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7T 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C2012X7T2W223K125AE รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.080" L x 0.050" W (2.03mm x 1.27mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.049" (1.25mm)