C4532X7S2A335K200KB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-13447-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-13447-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-13447-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C4532X7S2A335K200KB
คำอธิบาย
CAP CER 3.3UF 100V X7S 1812
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 1812 (4532 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C4532X7S2A335K200KB รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.087" (2.20mm)