C4532X7S2A475K230KB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-13449-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-13449-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-13449-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C4532X7S2A475K230KB
คำอธิบาย
CAP CER 4.7UF 100V X7S 1812
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 1812 (4532 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C4532X7S2A475K230KB รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)