C5750X7S2A106K230KB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-C5750X7S2A106K230KBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-C5750X7S2A106K230KBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-C5750X7S2A106K230KBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C5750X7S2A106K230KB
คำอธิบาย
CAP CER 10UF 100V X7S 2220
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 2220 (5750 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C5750X7S2A106K230KB รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2220 (5750 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)