C5750X7S2A106K230KB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 10UF 100V X7S 2220 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 2220 (5750 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | C5750X7S2A106K230KB รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ชุด | แอพพลิเคชั่น |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2220 (5750 เมตริก) |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±10% | ความหนา (สูงสุด) 0.098" (2.50mm) |