C5750X7S2A685M200KB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-13410-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-13410-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-13410-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C5750X7S2A685M200KB
คำอธิบาย
CAP CER 6.8UF 100V X7S 2220
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µF ±20% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 2220 (5750 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C5750X7S2A685M200KB รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.087" (2.20mm)