CGA2B2C0G2A101J050BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-15510-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-15510-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-15510-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGA2B2C0G2A101J050BA
คำอธิบาย
CAP CER 100PF 100V C0G 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 pF ±5% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CGA2B2C0G2A101J050BA รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)