CGA3E2X8R1H333K080AE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-173845-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-173845-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-173845-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGA3E2X8R1H333K080AE
คำอธิบาย
CAP CER 0.033UF 50V X8R 0603
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.033 µF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8R 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CGA3E2X8R1H333K080AE รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
Mfr
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)