CGA3E3C0G2E121J080AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-5739-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-5739-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGA3E3C0G2E121J080AA
คำอธิบาย
CAP CER 120PF 250V C0G 0603
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 pF ±5% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
CGA3E3C0G2E121J080AA รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)