CGA3E3X8R2A223K080AB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-12579-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-12579-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-12579-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGA3E3X8R2A223K080AB
คำอธิบาย
CAP CER 0.022UF 100V X8R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.022 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8R 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
CGA3E3X8R2A223K080AB รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
Mfr
คุณสมบัติ
อุณหภูมิสูง
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)