CGA3E3X8R2A223M080AE มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
0.022 µF ±20% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8R 0603 (1608 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CGA3E3X8R2A223M080AE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CGA3E3X8R2A223M080AE-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGA3E3X8R2A223M080AE
คำอธิบาย
CAP CER 0.022UF 100V X8R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
CGA3E3X8R2A223M080AE รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
Mfr
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)