CGA5H2X8R2A104M115AD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-10001-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-10001-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGA5H2X8R2A104M115AD
คำอธิบาย
CAP CER 0.1UF 100V 1206 EPOXY
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ±20% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8R 1206 (3216 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
CGA5H2X8R2A104M115AD รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
Mfr
คุณสมบัติ
ติดตั้งโดยใช้อีพ็อกซี่ได้
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)