CGA5L2X7R2A105K160AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-5845-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-5845-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-5845-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGA5L2X7R2A105K160AA
คำอธิบาย
CAP CER 1UF 100V X7R 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CGA5L2X7R2A105K160AA รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)