CGA6P3X7R1H475M250AD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-10041-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-10041-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-10041-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGA6P3X7R1H475M250AD
คำอธิบาย
CAP CER 4.7UF 50V X7R 1210 EPOXY
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF ±20% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 1210 (3225 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
CGA6P3X7R1H475M250AD รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ติดตั้งโดยใช้อีพ็อกซี่ได้
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.110" (2.80mm)