CGA9M3X7S2A685M200KB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-13154-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-13154-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-13154-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGA9M3X7S2A685M200KB
คำอธิบาย
CAP CER 6.8UF 100V X7S 2220
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µF ±20% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 2220 (5750 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CGA9M3X7S2A685M200KB รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2220 (5750 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.087" (2.20mm)