MEM2012F25R0T001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MEM2012F25R0T001TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MEM2012F25R0T001CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MEM2012F25R0T001DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MEM2012F25R0T001
คำอธิบาย
FILTER LC(PI) 25MHZ SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC (Pi) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง 200 mA 0805 (2012 เมตริก), 3 PC แพด
โมเดล EDA/CAD
MEM2012F25R0T001 รุ่น
หมวดหมู่
ค่าการลดทอน
20dB @ 300MHz ~ 2GHz
กระแสไฟฟ้า
200 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12V
เทคโนโลยี
LC (Pi)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความถี่กลาง/คัตออฟ
25MHz (คัทออฟ)
ความสูง
0.039" (1.00mm)