MEM2012F10R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MEM2012F10R0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MEM2012F10R0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MEM2012F10R0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MEM2012F10R0
คำอธิบาย
FILTER LC(PI) 10MHZ SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC (Pi) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง 200 mA 0805 (2012 เมตริก), 3 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MEM2012F10R0 รุ่น
หมวดหมู่
ค่าการลดทอน
20dB @ 200MHz ~ 2GHz
ผู้ผลิต
TDK
กระแสไฟฟ้า
200 mA
ชุด
การป้องกัน ESD
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
แอพพลิเคชั่น
สายรับส่งข้อมูลสำหรับอุปกรณ์มือถือ
ประเภท
โลว์พาส
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12V
ลำดับฟิลเตอร์
3rd
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
LC (Pi)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก), 3 PC แพด
จำนวนของช่อง
1
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความถี่กลาง/คัตออฟ
10MHz (คัทออฟ)
ความสูง
0.039" (1.00mm)