MLG1005SR18JTD25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-16329-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-16329-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-16329-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLG1005SR18JTD25
คำอธิบาย
FIXED IND 180NH 150MA 3.8 OHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
180 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 150 mA สูงสุด 3.8Ohm 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MLG1005SR18JTD25 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 3.8Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
8 @ 100MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
500MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภท
หลายชั้น
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402 (1005 เมตริก)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)