ACT1210L-101-2P-TL00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-ACT1210L-101-2P-TL00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-ACT1210L-101-2P-TL00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-ACT1210L-101-2P-TL00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACT1210L-101-2P-TL00
คำอธิบาย
CMC 100UH 150MA 2LN SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 150mA dcr 1.5Ohm
โมเดล EDA/CAD
ACT1210L-101-2P-TL00 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.5Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ทำงาน
คุณสมบัติ
A2B
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 µH @ 100 kHz
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
150mA