MLK0603L2N7ST000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-1575-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-1575-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-1575-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLK0603L2N7ST000
คำอธิบาย
FIXED IND 2.7NH 300MA 350 MOHM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.7 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 300 mA สูงสุด 350mOhm 0201 (0603 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MLK0603L2N7ST000 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 350mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
6 @ 300MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
8.5GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0201 (0603 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.3nH
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)