MMZ0603S102HTD25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-MMZ0603S102HTD25TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-MMZ0603S102HTD25CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-MMZ0603S102HTD25DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMZ0603S102HTD25
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0201 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 200mA 1.25Ohm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.25Ohm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)