MPZ1005S300CT000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2979-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2979-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2979-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ1005S300CT000
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 30 OHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
30 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 1.7A 35mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPZ1005S300CT000 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.7A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
35mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
30 Ohms @ 100 MHz