MPZ1005S331ETD25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-172881-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-172881-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-172881-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPZ1005S331ETD25
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 330 OHM 0402 4LN
คำอธิบายโดยละเอียด
330 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 700mA 280mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPZ1005S331ETD25 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
700mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
280mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
330 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)