SLF7045T-150M1R1-PF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 15UH 1.53A 62.4 MOHM |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 15 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1.53 A สูงสุด 62.4mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SLF7045T-150M1R1-PF รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 1.1A |
Mfr | การป้องกัน ชิลด์ |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 62.4mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 105°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท คอร์ดรัม, ลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.276" L x 0.276" W (7.00mm x 7.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.189" (4.80mm) |