SPM6530T-3R3M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-4119-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-4119-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-4119-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPM6530T-3R3M
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 6.8A 29.7 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 6.8 A สูงสุด 29.7mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SPM6530T-3R3M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
7.3A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 29.7mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.280" L x 0.256" W (7.10mm x 6.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)