ANT-2.4-CW-RAH-RPS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-2.4-CW-RAH-RPS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-2.4-CW-RAH-RPS
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ WHIP RA RP-SMA MAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.4GHz บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™ วิป, มุมฉาก rf เสาอากาศ 2.35GHz ~ 2.6GHz 1.6dBi RP-SMA ตัวผู้ ติดตั้งคอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
วิป, มุมฉาก
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
จำนวนของย่าน
1
ชุด
VSWR
2
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราการขยาย
1.6dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
RP-SMA ตัวผู้
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ, WiFi
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ความสูง (สูงสุด)
1.008" (25.60mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz
แอพพลิเคชั่น
บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™
ช่วงความถี่
2.35GHz ~ 2.6GHz