ANT-2.4-CW-RH-RPS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-2.4-CW-RH-RPS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-2.4-CW-RH-RPS
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ WHIP STR RP-SMA ML
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.4GHz บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™ วิป, ตรง rf เสาอากาศ 2.39GHz ~ 2.49GHz -0.9dBi RP-SMA ตัวผู้ ติดตั้งคอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT-2.4-CW-RH-RPS รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
วิป, ตรง
1
ชุด
VSWR
2
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราการขยาย
-0.9dBi
ส่วนปลาย
RP-SMA ตัวผู้
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ, WiFi
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ความสูง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz
แอพพลิเคชั่น
บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™
ช่วงความถี่
2.39GHz ~ 2.49GHz