ANT-2.4-LCW-SMA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-2.4-LCW-SMA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-2.4-LCW-SMA
คำอธิบาย
2.4GHZ DIPOLE ANTENNA SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.45GHz ISM, U-NII, WiFi, WLAN วิป, เอียง rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz 2.8dBi SMA ตัวผู้ ติดตั้งคอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT-2.4-LCW-SMA รุ่น
VSWR
1.9
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อัตราการขยาย
2.8dBi
ส่วนปลาย
SMA ตัวผู้
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ, ISM ทั่วไป, WiFi
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ความสูง (สูงสุด)
3.272" (83.10mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.45GHz
แอพพลิเคชั่น
ISM, U-NII, WiFi, WLAN
ช่วงความถี่
2.4GHz ~ 2.5GHz