ANT-2.4-WRT-MON-RPS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-2.4-WRT-MON-RPS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-2.4-WRT-MON-RPS
คำอธิบาย
RF ANT 2.4GHZ DOME RP-SMA PNL MT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.4GHz, 2.5GHz บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™ โดม rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz 0.8dBi RP-SMA ตัวผู้ ติดตั้งบนพาเนล
VSWR
1.9
ชุด
อัตราการขยาย
0.8dBi
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
สายไฟ - 216mm
ส่วนปลาย
RP-SMA ตัวผู้
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ, WiFi
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz)
ความสูง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.4GHz, 2.5GHz
แอพพลิเคชั่น
บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™
ช่วงความถี่
2.4GHz ~ 2.5GHz