ANT-2.4-WRT-RPS | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | ANT-2.4-WRT-RPS-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RF ANT 2.4GHZ DOME RP-SMA PNL MT |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 4 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.4GHz, 2.5GHz บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™ โดม rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz 3.4dBi RP-SMA ตัวผู้ ติดตั้งบนพาเนล |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | จำนวนของย่าน 1 |
ผู้ผลิต TE Connectivity Linx | VSWR 1.9 |
ชุด | อัตราการขยาย 3.4dBi |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | คุณสมบัติ สายไฟ - 216mm |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ส่วนปลาย RP-SMA ตัวผู้ |
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน 802.15.4, บลูทูธ, WiFi | ประเภทการติดตั้ง ติดตั้งบนพาเนล |
กลุ่มความถี่ UHF (2GHz ~ 3GHz) | ความสูง (สูงสุด) 0.433" (11.00mm) |
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน) 2.4GHz, 2.5GHz | แอพพลิเคชั่น บลูทูธ, Thread, Wi-Fi, Zigbee™ |
ช่วงความถี่ 2.4GHz ~ 2.5GHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |