ANT-418-PW-LP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-418-PW-LP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-418-PW-LP
คำอธิบาย
RF ANT 418MHZ WHIP STR SCREW-MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
418MHz เตือน, ISM, รีโมทคอนโทรล, ระบบรักษาความปลอดภัย วิป, ตรง rf เสาอากาศ 411MHz ~ 425MHz -1dBi ติดตั้งด้วยสกรู ติดตั้งบนพาเนล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT-418-PW-LP รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
วิป, ตรง
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
จำนวนของย่าน
1
ชุด
VSWR
1.9
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราการขยาย
-1dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
ติดตั้งด้วยสกรู
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
1.988" (50.50mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
418MHz
แอพพลิเคชั่น
ช่วงความถี่
411MHz ~ 425MHz