RXM-418-LR_View2
RXM-418-LR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RXM-418-LR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RXM-418-LR
คำอธิบาย
RF RECEIVER ASK/OOK 418MHZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LR ตัวรับสัญญาณ rf ASK, OOK 418MHz -112dBm 10kbps กระบวนการคาสเทลเลชั่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
5.2mA
อินเตอร์เฟซข้อมูล
ซีเรียล
ชุด
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
กระบวนการคาสเทลเลชั่น
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
ช่วงยาว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
ความถี่
418MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C