ANT-915-IPW1-RPS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-ANT-915-IPW1-RPS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-915-IPW1-RPS
คำอธิบาย
RF ANT 915MHZ HINGED WHIP RPSMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
915MHz 802.11ah, HaLow, ISM, LoRaWAN, LPWA, Wi-Fi วิป, เอียง/หมุน rf เสาอากาศ 902MHz ~ 930MHz 2.7dBi RP-SMA ติดตั้งคอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT-915-IPW1-RPS รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
1
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
VSWR
1.8
ชุด
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-10.9dB
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อัตราการขยาย
2.7dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
2 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป
ส่วนปลาย
RP-SMA
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
การป้องกันการเข้า
IP67
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
915MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
ช่วงความถี่
902MHz ~ 930MHz
ความสูง (สูงสุด)
7.992" (203.00mm)