ANT-915-NUB-RPS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-ANT-915-NUB-RPS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-915-NUB-RPS
คำอธิบาย
RF ANT 915MHZ SHORT WHIP RP-SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
915MHz ISM, LoRaWAN, LPWA วิป, ตรง rf เสาอากาศ 902MHz ~ 930MHz 3.9dBi RP-SMA ตัวเมีย ติดตั้งคอนเนคเตอร์
โมเดล EDA/CAD
ANT-915-NUB-RPS รุ่น
VSWR
2.6
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อัตราการขยาย
3.9dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
25 W
ส่วนปลาย
RP-SMA ตัวเมีย
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งคอนเนคเตอร์
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
915MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.697" (17.70mm)
ช่วงความถี่
902MHz ~ 930MHz