CONSMA013.031-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-CONSMA013.031-G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CONSMA013.031-G
คำอธิบาย
SMA MALE BOARD EDGE, MNT 0.031"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SMA คอนเนคเตอร์ ปลั๊ก, ขาตัวผู้ 50Ohm ขอบบอร์ด, End Launch; ติดตั้งบนพาเนล บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CONSMA013.031-G รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของพอร์ต
1
Mfr
สีโครง
ทอง
บรรจุภัณฑ์
ถาด
วัสดุหน้าสัมผัสที่ศูนย์กลาง
ทองเหลือง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
รูปแบบคอนเนคเตอร์
พื้นผิวบอดี้
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
การชุบหน้าสัมผัสที่ศูนย์กลาง
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
บัดกรี
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีเตตระฟลูออโรเอทิลีน (PTFE)
ส่วนปลายชิลด์
บัดกรี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
อิมพีแดนซ์
50Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า
1000 V
ประเภทการติดตั้ง
ขอบบอร์ด, End Launch; ติดตั้งบนพาเนล
ไซเคิลการเชื่อมต่อ
500
ประเภทสายรัด
มีเกลียว
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz