consma020.062-g_sideB
CONSMA020.062-G
CONSMA020.062-G
CONSMA020.062-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-CONSMA020.062-G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CONSMA020.062-G
คำอธิบาย
CONN SMA FML EDGE MNT 0.062" PCB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SMA คอนเนคเตอร์ เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 50Ohm ขอบบอร์ด, End Launch บัดกรี
โมเดล EDA/CAD
CONSMA020.062-G รุ่น
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 165°C
อิมพีแดนซ์
50Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า
500 V
ประเภทการติดตั้ง
ขอบบอร์ด, End Launch
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz