CSH-SGFB-100-UFFR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-CSH-SGFB-100-UFFR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSH-SGFB-100-UFFR
คำอธิบาย
COAX CBL U.FL TO SMA 3.9"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย U.FL (UMCC) ไปยัง SMA สายโคแอกเชียล OD 1.32mm 3.937" (100.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSH-SGFB-100-UFFR รุ่น
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวเมีย
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความยาว
3.937" (100.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทสายเคเบิล
สายโคแอกเชียล OD 1.32mm
รูปแบบ
U.FL (UMCC) ไปยัง SMA
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
SMA แจ็ค
สี
สีดำ
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวเมีย
คุณสมบัติ
ชิลด์
ติดตั้งบนพาเนล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C