CSJ-SGFB-100-MHF4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-CSJ-SGFB-100-MHF4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSJ-SGFB-100-MHF4
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO MHF4 3.9"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง I-PEX MHF4 สายโคแอกเชียล OD 0.81mm 3.937" (100.00mm)
โมเดล EDA/CAD
CSJ-SGFB-100-MHF4 รุ่น
ความยาว
3.937" (100.00mm)
รูปแบบ
SMA ไปยัง I-PEX MHF4
ประเภทสายเคเบิล
สายโคแอกเชียล OD 0.81mm
คอนเนคเตอร์ที่ 1
SMA แจ็ค
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
6 GHz