CSI-RGFB-200-UFFR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSI-RGFB-200-UFFR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSI-RGFB-200-UFFR
คำอธิบาย
COAX CBL U.FL TO RP-SMA 7.8"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย U.FL (UMCC) ไปยัง RP-SMA สายโคแอกเชียล OD 1.13mm 7.874" (200.00mm)
โมเดล EDA/CAD
CSI-RGFB-200-UFFR รุ่น
ความยาว
7.874" (200.00mm)
ประเภทสายเคเบิล
สายโคแอกเชียล OD 1.13mm
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
3 GHz
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 885
ความยาวอื่น
COAX CBL U.FL TO RP-SMA 3.9"
ในสต็อก: 993
COAX CBL U.FL TO RP-SMA 11.8"